วันอังคารที่ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 09.30 น. นางสาวรัชดา ทองสุข ผอ.สพป.อ่างทอง ร่วมประชุม อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอ่างทอง ครั้งที่ 7/2567 โดยมี นายเพชรรัตน์ นิ่มพันธุ์ (ประธานอนุกรรมการ) เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมสานฝัน
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/441531488_993274319467479_5407073998416784640_n-724x1024.jpg)
องค์กรทันสมัย ใส่ใจบริการ ธรรมาภิบาลเป็นเลิศ เกิดคุณภาพทุกมิติ