วันพฤหัสบดีที่ 6 มิถุนายน พ.ศ. 2567 เวลา 13.30 น.นางสาวรัชดา ทองสุข ผอ.สพป. อ่างทอง ร่วมประชุมคณะกรรมการอำนวยการและคณะกรรมการดำเนินงานจัดทำน้ำพระพุทธมนต์ศักดิ์สิทธิ์พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ณ หอประชุมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จย่า 90 สพป.อ่างทอง
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/06/447677581_1005066548288256_3865192457479764381_n.jpg)
องค์กรทันสมัย ใส่ใจบริการ ธรรมาภิบาลเป็นเลิศ เกิดคุณภาพทุกมิติ