วันจันทร์ที่ 10 มิถุนายน พ.ศ. 2567 เวลา 09.30 น.นางสาวรัชดา ทองสุข ผอ.สพป.อ่างทอง เป็นประธานการรับรายงานตัวเพื่อบรรจุและแต่งตั้งบุคคลเข้ารับราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครูผู้ช่วย สังกัด สพป.อ่างทอง พร้อมกันนี้ยังได้กล่าวให้โอวาทและแนะนำแนวทางในการทำงานและการปฏิบัติหน้าที่ ณ ห้องประชุมสานฝัน สพป.อ่างทอง
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/06/448150479_1007743378020573_5925954922163787947_n-724x1024.jpg)