วันจันทร์ที่ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 13.30 น.นางสาวรัชดา ทองสุข ผอ.สพป.อ่างทอง มอบหมายให้นางสอาด บุญเอิบ รอง ผอ.สพป.อ่างทอง เป็นประธานในการประชุมคณะวิทยากรผอ.สพป.อ่างทอง ผู้ให้การฝึกอบรมผู้บังคับบัญชาลูกเสือ จิตอาสาพระราชทาน ระดับสถานศึกษา รุ่นที่ 5 ครั้งที่ 1/2567 พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่ผู้เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุมสานฝัน สพป.อ่างทอง
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/440358548_987001973428047_6157652374872830487_n-1024x683.jpg)
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/436495139_987001683428076_8383352732228082512_n-1024x683.jpg)
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/441508744_987001640094747_7367736722388141205_n-1024x683.jpg)
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/441502869_987001280094783_9066371888937129021_n-724x1024.jpg)