วันอังคารที่ 14 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 13.00 น.นางสาวรัชดา ทองสุข ผอ.สพป.อ่างทอง เป็นประธานการ รับรายงานตัวเพื่อบรรจุและแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษาและผู้อำนวยการสถานศึกษา สังกัด สพป.อ่างทอง พร้อมกันนี้ยังได้กล่าวให้โอวาท และแนะนำแนวทางในการทำงานและการปฏิบัติหน้าที่ณ ห้องประชุมสานฝัน
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/441200726_987829146678663_4933575744137970513_n-1-1024x683.jpg)
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/441252764_987829013345343_9148591358172677668_n-1024x683.jpg)
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/441483870_987828990012012_8876365537631654187_n-1024x683.jpg)
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/441517481_987827676678810_571900259796218877_n-724x1024.jpg)