วันพฤหัสบดีที่ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 10.00 น.นายชัยเดช หรีกประโคน รักษาราชการแทน ผอ.สพป.อ่างทอง เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการดำเนินการประเมินความเสี่ยงการทุจริตในประเด็นที่เกี่ยวข้องกับสินบนของ สพป.อ่างทอง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 พร้อมด้วย คณะกรรมการผู้เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุมสานฝัน สพป. อ่างทอง
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/436481581_989322249862686_3750129793001286729_n-724x1024.jpg)