วันพฤหัสบดีที่ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 14.00 น.นายชัยเดช หรีกประโคน รักษาราชการแทน ผอ.สพป.อ่างทอง พร้อมด้วยคณะกรรมการแก้ไขปัญหาหนี้สินข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาฯเข้าร่วมประชุมการขับเคลื่อนสถานีแก้หนี้สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 5/2567 โดยมี ดร.เกศทิพย์ ศุภวานิช รองเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธานการประชุม ผ่านระบบออนไลน์ (zoom meeting) ณ ห้องประชุมสานฝัน
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/436267079_989450773183167_2829013765847475536_n-1024x683.jpg)
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/441286198_989461406515437_3087377463988103843_n.jpg)
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/436449772_989461419848769_8602831036787223936_n.jpg)
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/441297520_989449593183285_6925313974213613252_n-724x1024.jpg)