วันจันทร์ที่ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2567นางสาวรัชดา ทองสุข ผอ. สพป. อ่างทอง มอบหมายให้ นางสอาด บุญเอิบ รอง ผอ.สพป.อ่างทอง พร้อมด้วย คณะกรรมการตรวจติดตามการรับนักเรียนที่ไม่มีหลักฐานทางทะเบียนราษฎร์ (G-code) ลงพื้นที่ตรวจติดตามโรงเรียนวัดใหม่ทางข้าม อ.วิเศษชัยชาญ จำนวน 3 คน และโรงเรียนอนุบาลแสวงหา อ.แสวงหา จำนวน 1 คน เพื่อเข้าสู่ระบบการรับเงินอุดหนุนรายหัวในระบบ DMC ปีการศึกษา 2567 ภาคเรียนที่ 1
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/444455532_997886015672976_8118901557837658036_n-1024x578.jpg)
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/441519499_997886012339643_603527067390930433_n-1024x578.jpg)
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/444486185_997885995672978_6657656401030293047_n-1024x578.jpg)
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/441491216_997886152339629_871180619049295478_n.jpg)