วันจันทร์ที่ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 09.30 น. นางสาวรัชดา ทองสุข ผอ.สพป.อ่างทอง มอบหมายให้ นางสอาด บุญเอิบ รอง ผอ.สพป.อ่างทอง ลงพื้นที่เยี่ยมและให้กำลังใจนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 โรงเรียนบ้านห้วยคล้า อำเภอวิเศษชัยชาญ จังหวัดอ่างทอง พร้อมทั้งยังได้มอบเงินช่วยเหลือให้กับผู้ปกครองและร่วมพูดคุยให้กำลังใจนักเรียนและผู้ปกครองในการลงพื้นที่ครั้งนี้อีกด้วย
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/441499220_997918245669753_9051386973277840838_n-724x1024.jpg)