วันพฤหัสบดีที่ 13 มิถุนายน พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น.นางสาวรัชดา ทองสุข ผอ. สพป. อ่างทอง มอบหมายให้ นางสอาด บุญเอิบ รอง ผอ.สพป.อ่างทอง และเจ้าหน้าที่ผู้เกี่ยวข้องร่วมประชุมชี้แจงการใช้งานระบบการบริหารอัตรากำลังข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา (School Capacity System : SCS) ผ่านระบบสื่ออิเล็กทรอนิกส์ (Zoom Meeting) ณ ห้องประชุมอ่างทอง สพป.อ่างทอง
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/06/448132200_1009931527801758_6358487205820765882_n-724x1024.jpg)