วันพุธที่ 12 มิถุนายน 2567 นางสาวรัชดา ทองสุข ผอ.สพป.อ่างทอง เข้าร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการสร้างเครือข่ายและประสานความร่วมมือกับหน่วยงานภาคเอกชนที่มีศักยภาพและพัฒนาบุคลากรเพื่อเสริมสร้างประสิทธิภาพในการบริหารจัดการกองทุนเพื่อโครงการอาหารกลางวันในโรงเรียนประถมศึกษา ระหว่างวันที่ 12-14 มิถุนายน 2567 ณ โรงแรมริเวอร์ไซด์ กรุงเทพมหานคร
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/06/448023069_1009980137796897_256491750060398265_n.jpg)