วันจันทร์ที่ 17 มิถุนายน พ.ศ. 2567 เวลา 08.30 น.นางสาวรัชดา ทองสุข ผอ.สพป.อ่างทอง เป็นประธานการประชุมเชิงปฏิบัติการ “การเขียนโครงการรูปแบบ XYZ และแนวทางการนำเข้าข้อมูลโครงการและรายงานความก้าวหน้าในระบบติดตามและประเมินผลแห่งชาติ (eMENSCR) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567” ณ หอประชุมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จย่า 90
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/06/448434814_1012794177515493_4117711315131402676_n-724x1024.jpg)