วันศุกร์ที่ 14 มิถุนายน พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น. นายชัยเดช หรีกประโคน รักษาราชการแทน ผอ.สพป.อ่างทอง เป็นประธานการ ประชุมกำกับติดตามการดำเนินงานการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในหน่วยงาน ตามแบบวัดการเปิดเผยข้อมูลสาธารณะ (OIT) ประจำปีงบประมาณ 2567 ครั้งที่ 1 พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่ผู้เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุมสานฝัน สพป.อ่างทอง
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/06/448341076_1010862151042029_5368478513456888486_n-724x1024.jpg)