วันจันทร์ที่ 24 มิถุนายน พ.ศ. 2567 เวลา 08.00 น. ได้รับเกียรติจาก นายธีร์ ภวังคนันท์ รองเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน (กพฐ.) เป็นประธานในพิธีเปิดกิจกรรมรณรงค์ประชาสัมพันธ์ เนื่องในวันต่อต้านยาเสพติดโลก (26 มิถุนายน) ประจำปี 2567 ภายใต้โครงการสร้างภูมิคุ้มกันและป้องกันยาเสพติดในสถานศึกษา จังหวัดอ่างทอง ณ หอประชุมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จย่า 90 สพป.อ่างทอง
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/06/448826875_1018092473652330_7827999801851745836_n-1024x683.jpg)
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/06/449064366_1018092406985670_333153306108784976_n-1024x683.jpg)
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/06/449088495_1018092600318984_4554818441267919681_n-1024x683.jpg)
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/06/448992669_1018091060319138_6875641975197054130_n-724x1024.jpg)
โดย