วันพุธที่ 26 มิถุนายน พ.ศ. 2567 เวลา 09.30 น.นางสาวรัชดา ทองสุข ผอ. สพป. อ่างทอง มอบหมายให้ นางสอาด บุญเอิบ รอง ผอ.สพป.อ่างทอง เป็นประธาน การประชุมคณะกรรมการตัดสินการประกวดสื่อสร้างสรรค์ คลิปวีดีโอสั้นเสริมสร้างแรงบันดาลใจ สืบสาน ต่อยอดความดีที่ยั่งยืนภายใต้หัวข้อ “วิถีเด็กใหม่ น้อมนำพระบรมราโชบายสู่การปฏิบัติ ปี 2567 ”ระดับอนุบาล สังกัด สพป.อ่างทอง ณ ห้องประชุมอ่างทอง
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/06/449120813_1019662633495314_938703568105692516_n-724x1024.jpg)