วันอังคารที่ 7 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 15.00 น.นางสาวรัชดา ทองสุข ผอ.สพป.อ่างทอง เป็นประธาน การประชุมคณะกรรมการดำเนินงาน โครงการ “สุขาดี มีความสุข” สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอ่างทอง ครั้งที่ 1/2567 พร้อมด้วย ดร.เฉลียว เอี่ยมสกุล นายชัยเดช หรีกประโคน รอง ผอ.สพป.อ่างทอง และผู้อำนวยการกลุ่มภารกิจที่เกี่ยวข้องณ ห้องประชุมอ่างทอง สพป.อ่างทอง
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/441243961_982498093878435_6844222883026491776_n-724x1024.jpg)