วันพุธที่ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 08.00 น.นางสาวรัชดา ทองสุข ผอ.สพป.อ่างทอง มอบหมายให้ นายชัยเดช หรีกประโคน รอง ผอ.สพป.อ่างทอง เป็นประธาน เปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการพัฒนาทักษะการใช้เทคโนโลยีดิจิทัลไปใช้ในการจัดการเรียนรู้และการบริหารจัดการศึกษา ผ่านระบบ video conference ด้วยระบบ MS Teams ณ ห้องประชุมสานฝัน สพป.อ่างทอง
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/425471954_983129810481930_6535344994240874207_n-1024x683.jpg)
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/438301966_983129783815266_4908162179957902205_n-1024x683.jpg)
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/425501717_983129337148644_7538334498887856571_n-1024x576.jpg)
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/438253230_983129020482009_9140346750397992383_n-724x1024.jpg)