วันพุธที่ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น.นางสาวรัชดา ทองสุข ผอ.สพป.อ่างทอง เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการดำเนินการคัดเลือก บุคคลเพื่อบรรจุและแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา และผู้อำนวยการสถานศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปี พ.ศ. 2567 ประเมิน ภาค ข ประวัติ ประสบการณ์ และผลงาน พร้อมด้วย ดร.เฉลียว เอี่ยมสกุล และคณะกรรมการที่เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุมอ่างทอง สพป.อ่างทอง
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/441457618_983165663811678_199656867462971024_n-722x1024.jpg)