วันพฤหัสบดีที่ 9 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 11.00 น. นางสาวรัชดา ทองสุข ผอ.สพป. อ่างทอง มอบหมายให้ นายชัยเดช หรีกประโคน รอง ผอ.สพป.อ่างทอง เป็นประธานการประชุม Conference เกี่ยวกับการกำหนดอัตราเงินเดือนสำหรับคุณวุฒิที่ ก.ค.ศ รับรอง และการกำหนดอัตราเงินเดือนชดเชยและจำนวนเงินที่ได้ปรับตามคุณวุฒิ ตาม ว 8/2567 ณ ห้องประชุมสานฝัน สพป.อ่างทอง
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/441261772_984038707057707_1727573448918420758_n-724x1024.jpg)