วันศุกร์ที่ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น. นางสาวรัชดา ทองสุข ผอ.สพป. อ่างทอง เป็นประธานการประชุมชี้แจงแนวทางการนำหลักสูตรต้านทุจริตไปใช้และแนวทางการดำเนินกิจกรรมโรงเรียนสุจริต โดยสำนักงานป้องกันและปราบปรามการทุจริตแห่งชาติร่วมกับสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ณ หอประชุมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จย่า 90
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/439866946_984737843654460_358919183836893891_n-1-1024x768.jpg)
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/439953230_984737723654472_8501329789890882115_n-1-1024x768.jpg)
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/440377040_984737670321144_1241674967868348767_n-1024x768.jpg)
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/440374295_984737900321121_4713645340056452307_n-724x1024.jpg)