วันศุกร์ที่ 17 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 14.00 น. นางสาวรัชดา ทองสุข ผอ.สพป.อ่างทอง เป็นประธาน การประชุมสัมมนาเปิดการใช้งานระบบการบริหารอัตรากำลังข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา (School Capacity System : SCS) ผ่านระบบออนไลน์ พร้อมด้วย นางสอาด บุญเอิบ รอง ผอ.สพป.อ่างทอง และบุคลากรกลุ่มบริหารงานบุคคล เพื่อให้การบริหารอัตรากำลัง ผ่านระบบ SCS เป็นไปอย่างมีประสิทธิภาพ ณ ห้องประชุมสานฝัน
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/441961454_990312573096987_1854605186241375340_n-1.jpg)