วันพฤหัสบดีที่ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 08.00 น. นางสาวรัชดา ทองสุข ผอ. สพป. อ่างทอง เป็นประธาน การรับชมรายการ “พฤหัสเช้า ข่าว สพฐ.” ครั้งที่ 22/2567 พร้อมด้วยผู้อำนวยการกลุ่มภารกิจ/หน่วย เพื่อรับทราบนโยบายการจัดการศึกษา และเพิ่มประสิทธิภาพในการดำเนินงานให้ได้มาตรฐานการปฏิบัติงาน ณ ห้องประชุมสานฝัน
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/05/444827605_1000042752123969_5979244707656069222_n-724x1024.jpg)