วันศุกร์ ที่ 31 เดือน พฤษภาคม 2567 เวลา 08.30 น. นางสาวรัชดา ทองสุข ผอ.สพป.อ่างทอง เข้าร่วมการ “สัมมนาส่งเสริมความร่วมมือและสร้างความเข้าใจในการแก้ไขปัญหาหนี้สินครูและบุคลากรทางการศึกษา” ณ ห้องประชุมบุณยเกตุ หอประชุมคุรุสภา กระทรวงศึกษาธิการ
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/06/445403547_1000870462041198_3971765349566974676_n.jpg)
องค์กรทันสมัย ใส่ใจบริการ ธรรมาภิบาลเป็นเลิศ เกิดคุณภาพทุกมิติ