วันศุกร์ที่ 14 มิถุนายน พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น. นางสาวรัชดา ทองสุข ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอ่างทองตรวจเยี่ยมโรงเรียนชุมชนวัดศีลขันธาราม (วิทยาคม) อำเภอโพธิ์ทอง จังหวัดอ่างทอง เพื่อให้กำลังใจคณะครูและนักเรียน ตรวจเยี่ยมการดำเนินการเรียนการสอนตามนโยบาย เรียนดี มีความสุข ของกระทรวงศึกษาธิการ
![](https://atg.go.th/web/wp-content/uploads/2024/06/448157993_1010860187708892_6000706038595370499_n-724x1024.jpg)